| Chiều rộng cắt | vô hạn |
|---|---|
| Vật chất | Thép tốc độ cao |
| LCD | với công suất bộ đếm |
| Độ dài cắt | 460 mm |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| MOQ | 1 bộ |
| Hệ thống | đẩy tay |
| Cắt nhanh | Thủ công |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FR4, MCPCB |
| Độ chính xác cắt | 0,01mm |
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm, có thể được tùy chỉnh |
| Con quay | Sao mai |
| Mô hình | CWV-1M |
|---|---|
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| tối thiểu Đặt hàng | 1 |
| Tên sản phẩm | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
|---|---|
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Trọng lượng | 1900kg |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Cân nặng | 1900kgs |
| Trọng lượng máy | 650Kss |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,6-3,0mm |
| Quyền lực | 220/2v |
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Con quay | KAVO |
| Vôn | AC 220 V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh (W) | 4.2kw |
| Tốc độ định tuyến | 2 giây mỗi điểm |
| Kích thước PCB | 450 * 450mm (có thể được tùy chỉnh thực hiện) |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| độ dày pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| kích thước PCB | 350*350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |