| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FR1, FR4, MCPCB |
| Độ dày | 0,6-3,5mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| tên | Circuit Board Router |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Máy khử PCB |
|---|---|
| Độ dài cắt | 330mm |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| MOQ | 1 bộ |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Hướng dẫn sử dụng bảng điều khiển pcb |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| Tên sản phẩm | máy đột dập pcb |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| giấy chứng nhận | Giấy chứng nhận CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Tùy chọn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Độ dài cắt | 330mm |
|---|---|
| hình dạng lưỡi dao | Lưỡi tròn |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao nhập khẩu từ Nhật Bản |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW (Sản xuất theo yêu cầu của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Kích thước PCB tối đa | 600 * 460mm |
|---|---|
| Nguồn cấp | 230 VAC, 50-60 Hz, 3 kVA |
| Bước sóng laser | 355nm |
| Phẩm chất | Thứ hạng cao |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong 1 năm |