| chiều dài lưỡi | 330mm |
|---|---|
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
| lưỡi di chuyển | đẩy tay |
| độ chính xác cắt | ±0,5mm |
| Loại cắt | V Groove |
| Tên sản phẩm | Máy khử bảng PCB |
|---|---|
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Điều kiện | mới |
| Kích thước tối đa PCB | 650 * 450mm (Có thể tùy chỉnh) |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,4-6mm |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Cân nặng | 1900kgs |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| Điều khoản thanh toán | T / T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
|---|---|
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Bảo lãnh (Năm) | 1 |
| Tối đa PCB | 600 * 450mm |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 1480mm * 1360mm * 1412 mm |
| Cân nặng | 1500kg |
| Nguồn Laser | Quang học |
| Tên | Bộ phân tách PCB bằng laser |
| Bước sóng laser | 355nm |
|---|---|
| Định vị chính xác | ± 2μm |
| Độ chính xác lặp lại | ± 1μm |
| Tốc độ quét laser | 2500mm / giây (tối đa) |
| Quyền lực | 220v 380v |
| Mô hình | SMTfly-1M |
|---|---|
| Trọng lượng (kg) | 55 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |