| Độ chính xác cắt | ± 0,1mm |
|---|---|
| Định hướng lại độ chính xác : | ± 0,01mm |
| X 、 Y 、 Z Cách hành động | Động cơ servo AC |
| Kích thước của vách ngăn trên : | 500 × 500 × 1000mm |
| Phương pháp thu gom bụi : | Hạ bụi |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| thời gian dẫn | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | - 3,5mm |
| tên | Máy tách PCB bằng tay |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| MOQ | 1 bộ |
| kích thước PCB | 320*320mm (tiêu chuẩn) |
| cắt chính xác | 0,01mm |
| Hệ điêu hanh | thắng 7 |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 460/700/1000/1500 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | Thủ công |
| Độ dày cắt (mm) | 0.6~3.5 |
| Kích thước (mm) | 400*780*480 |
| kích thước PCB | 450*350 (bất kỳ kích thước tùy chỉnh) |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Sức mạnh | 220/110V |
| Máy hút bụi | 3.5KW |
| Bàn làm việc | 2 |
| Cách cắt nhỏ | FOB / EXW |
|---|---|
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |
| Vật liệu | thép tốc độ cao |
| Sử dụng | cắt Fr4, PCBA, bảng nhôm dẫn, v.v. |
| Hệ thống | loại tự động |
| bảo hành | 12 tháng miễn phí |
|---|---|
| Temp• Độ dày PCB | 0.5-3.0mm |
| khu vực cắt | 450*350mm |
| Chiều kính bit router | 00,8 ~ 2,0 mm |
| Thay đổi bit | Thủ công |
| Input voltage | 110/220 v |
|---|---|
| Routing speed | 200-480°C |
| Frequency | 50-60 HZ |
| Melting Capacity | 2.2 kg |
| Rated Power | 300W |
| Vôn | AC 220V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| Độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Độ chính xác cắt | 0,01mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước PCB tối đa | 650 * 500mm (Tùy chỉnh) |