| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Loại lưỡi | Tuyến tính |
|---|---|
| Độ dày | 0,3-3,5mm |
| Tên | Máy ghi PCB |
| chi tiết đóng gói | Plywooden Case sẽ được xem xét đầu tiên |
| Thời gian giao hàng | 1 tuần |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Máy hút bụi | Vâng. |
| Kiểm tra bit định tuyến | Vâng. |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| Trọng lượng | 650kg |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy tách PCB bằng laser |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Tên | Máy cắt laser PCB |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Quyền lực | AC220V |
| Tia laze | 355nm |
| Pcb | FR1, FR4, CEM |
|---|---|
| Độ dày | 0,5-3,5MM |
| Quyền lực | 220V, 4,2KW |
| Trọng lượng máy | 600kg |
| Con quay | KAVO |
| màu sắc | trắng |
|---|---|
| Độ dày pcb | 0,4-6mm |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| độ dày cắt | 0,6-3,5mm |
| Cắt nhanh | do trình độ kỹ năng của người vận hành |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| Chất liệu lưỡi dao | thép tốc độ cao từ nhật bản |