| tên | Hệ thống khử bảng PCB |
|---|---|
| Tốc độ cắt XY | 0~100mm/giây |
| Định hướng lại độ chính xác | ± 0,01mm |
| XYZ AB Cách thức hoạt động | động cơ servo AC |
| Chiều cao băng tải | 900 ±50mm |
| Trọng lượng máy | 650Kss |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,5-3,5MM |
| Tốc độ trục chính | 60000 vòng / phút |
| Nguồn cấp | 220v |
| Chứng nhận | CE |
| Dịch vụ sau bán hàng | Các kỹ sư có sẵn để phục vụ máy móc ở nước ngoài |
|---|---|
| bảo hành | 1 năm |
| kích thước PCB | 320*320mm (tiêu chuẩn) |
| Con quay | KAVO hoặc sao mai |
| Mô tả | Bộ định tuyến khử PCB |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| Tên | Bộ phân tách PCB / FPC bằng laser |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Quyền lực | AC220V |
| Sự bảo đảm | 1 năm |