| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Độ dài cắt | 460mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| tên | Hướng dẫn sử dụng bảng điều khiển pcb |
| Cách vận chuyển | Quyền mua |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| Tên sản phẩm | Máy tách laser PCB/FPC |
|---|---|
| Thương hiệu | ChaungWei |
| Độ dày | ≤ 1,2 mm |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| Chính sách thanh toán | t/t, paypal, thẻ tín dụng |
| thời gian giao hàng | trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Cách vận chuyển | FOB /EXW/CIF |
| MOQ | 1 bộ |
| Điện áp đầu vào | 110/220 V |
|---|---|
| tốc độ định tuyến | 200-480°C |
| Tần số | 50-60Hz |
| Công suất nóng chảy | 2,2kg |
| Năng lượng định giá | 300w |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
|---|---|
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| Cắt nhanh | 1-200mm / giây |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Độ dày của tấm | 0,6-3,5mm |
| Chiều dài cắt tấm | 460mm (tùy chỉnh) |
| Lưỡi | Blades tuyến tính và tròn |
| tuổi thọ lưỡi dao | 7-8 tháng |
| Mô hình | CWVC-1 |
|---|---|
| Chiều dài cắt PCB (mm) | 330 |
| Tốc độ cắt (mm/s) | 0~400 |
| Độ dày cắt (mm) | 1,0 ~ 3,5 |
| Nguồn điện (V) | 110/220 |
| Chất liệu lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| đảm bảo | Một năm |
| Chiều dài tối đa | 330mm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| Kích thước | 620X 270X 320mm |