| Vật liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| laze | 10-17W |
| Điện áp | 110V/220V |
| Kích thước máy | 1480mm*1360mm*1412mm |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| Phương pháp cắt | Đấm pcb với đột chết |
|---|---|
| Vật liệu cho khuôn dập | Thép tốc độ cao |
| Ứng dụng | Bảng Alum LED FPC, PCB, FFC |
| Đóng góp | 10 T (làm theo sản phẩm của khách hàng) |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Máy định tuyến PCB |
|---|---|
| độ dày pcb | 3.0mm |
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Chất liệu cho lưỡi dao | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| loại lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| bảo hành | Một năm |
| Thời gian dẫn đầu | 1 ngày sau khi nhận được thanh toán |
| Kích thước nền tảng | 500*270mm |
| Độ dày | - 3,5mm |
| tên | Máy tách PCB |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| Độ dài cắt | 330mm |
| MOQ | 1 bộ |
| Hệ thống | đẩy tay |
| Vật liệu cho các lưỡi | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| độ dài cắt | 460 mm |
| Giấy chứng nhận | Chứng chỉ CE và GMC |
| Cách vận chuyển | Không bắt buộc |
| Sự bảo đảm | miễn phí trong một năm |