| bảo hành | 12 tháng miễn phí |
|---|---|
| Temp• Độ dày PCB | 0.5-3.0mm |
| khu vực cắt | 450*350mm |
| Chiều kính bit router | 00,8 ~ 2,0 mm |
| Thay đổi bit | Thủ công |
| Tốc độ động cơ trục chính | 50000r / M |
|---|---|
| Cách tải và dỡ hàng | hướng dẫn sử dụng |
| Nghị quyết | ± 0,01mm |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Khu vực làm việc | 680mm * 360mm * 50mm |
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
|---|---|
| loại lưỡi | hai lưỡi dao tròn |
| Độ dài cắt | Vô hạn |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Cách vận chuyển | FOB / EXW |
| Máy nén khí | 5-7kg |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh | 20±2 °C |
| Tuổi thọ của dao | 6-12 tháng |
| Kích thước PCB tối đa | 330mm |
| Cách thức | Tự động |
| Màu sắc | Trắng |
|---|---|
| Độ dày PCB | 0,4-6mm |
| Kích thước PCB | 350 * 350mm (tối đa) |
| Con quay | KAVO |
| Kích thước | 1000 * 1200 * 1533mm |
| MOQ | 1 bộ |
|---|---|
| Hệ thống | vận hành bằng tay |
| Chiều dài cắt | 460/700mm |
| Năm thành lập | 1999 |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Tên | Máy tách lớp Laser PCB / Máy tách lớp Laser |
|---|---|
| Màu sắc | Tùy chỉnh |
| Quyền lực | Ac220V |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Hệ điêu hanh | Cửa sổ 7 |
| tên | Máy tách PCB cắt V |
|---|---|
| Điện áp | 110-220V |
| Chiều dài PCB tối đa | 200mm |
| độ dày pcb | 0,6-3,5mm |
| Áp suất không khí làm việc | 0,5-0,7MPa |
| chiều rộng cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| LCD | với dung lượng đếm bộ phận |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |
| chiều rộng cắt | Vô hạn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép tốc độ cao |
| LCD | với dung lượng đếm bộ phận |
| Độ dài cắt | 460mm |
| Cách vận chuyển | EXW / FOB |