| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| tên | Bộ định tuyến pcb tự động |
|---|---|
| Đặc điểm | Hiệu quả cao với nền tảng làm việc kép |
| bảo hành | miễn phí trong một năm |
| Dịch vụ | Cung ứng dịch vụ đường biển |
| Gói | Vỏ gỗ dán |
| Ống kính | Máy tính EX2C |
|---|---|
| Đinh ốc | Nhập khẩu vít me bi đất chính xác TBI |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Con quay | 50000rpm / phút |
| bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Nạp/Dỡ PCB | Thủ công |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm*322mm |
| Độ dày PCB (tối đa) | 5mm |
| Con quay | 50000 vòng / phút |
| Chiều cao bù đắp | 60 ~ 110mm |
|---|---|
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| Giao diện máy | AOC LCD17 ", chuột Logitech |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Con quay | 50000rpm / phút |