| Place of Origin | China |
|---|---|
| Weight | 600kgs |
| PCB thickness | 0.3-3.5mm |
| Spindle | KAVO |
| Cutting precision | 0.1mm |
| Tốc độ định tuyến tối đa | 100mm/giây |
|---|---|
| cố định cứng nhắc | Đa năng thimble & vật cố định chống tĩnh điện |
| Tốc độ tối đa | 60000 vòng / phút |
| độ dày của bảng điều khiển | 3mm |
| Phạm vi định tuyến | 320mm * 320mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Sao mai |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| Khu vực làm việc tiêu chuẩn | 320 * 320mm |
|---|---|
| Độ dày Pcb | 0,5-3,5MM |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Tần số | 50-60 giờ |
| Bàn | 2 |
| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Vật chất | Đá hoa |
|---|---|
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn ESD |
| Vôn | 110 V / 220v |
| Trọng lượng máy | 1500kg |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Kích thước tối đa PCB | 460 * 460mm (tiêu chuẩn) |
|---|---|
| Tia laze | Laser UV thể rắn |
| Thương hiệu Laser | Quang học |
| Cắt chính xác | ± 20 mm |
| Tên | Hệ thống khử tia laser |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |