| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| tên | Laser PCB Depanelizer |
|---|---|
| Màu sắc | tùy chỉnh |
| Hàng hiệu | ChuangWei |
| Sức mạnh | AC220V |
| bảo hành | 1 năm |
| Trọng lượng | 650kg |
|---|---|
| Kích thước PCB tối đa | 450*350mm |
| Sức mạnh | 220V, 4.2KW |
| thương hiệu trục chính | KAVO |
| Máy hút bụi | Trên hoặc dưới (tùy chọn) |
| Warranty | Free one year |
|---|---|
| Color | White |
| Spindle | KAVO spindle |
| Power | 220V |
| PCB Thickness | 0.5-3.5mm |
| Vật liệu | đá hoa |
|---|---|
| PCB | FR4, FPC |
| Điện áp | 110V/220V |
| Cấu trúc | 1480mm*1360mm*1412mm |
| Trọng lượng | 1500kg |
| Kích thước PCB | 450 * 350mm (có thể được tùy chỉnh) |
|---|---|
| Quyền lực | 220v |
| Sự bảo đảm | Một năm |
| Nhãn hiệu | Chuang Vĩ |
| Gốc | Trung Quốc |
| Sự bảo đảm | Một năm |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Tốc độ | 60000 vòng / phút |
| Quyền lực | 220V, 4,2KW |
| Màu sắc | Trắng |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
|---|---|
| Vật liệu PCB | FR4, MCPCB |
| Độ chính xác cắt | 0,01mm |
| Khu vực làm việc | 320 * 320mm, có thể được tùy chỉnh |
| Con quay | Sao mai |
| Màu sắc | Màu trắng |
|---|---|
| đầu laze | Laser tia cực tím trạng thái rắn |
| tỷ lệ điện | 10/15W |
| Vật liệu PCB | FPC, FR4 |
| Khu vực làm việc | 300*300mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Sao mai |
| cắt chính xác | 0,1mm |