| Con quay | 50000rpm / phút |
|---|---|
| Đinh ốc | Nhập khẩu vít me bi đất chính xác TBI |
| Kích thước PCB (tối đa) | 322mm * 322mm |
| PCB dày (tối đa) | 5 mm |
| Ống kính | Máy tính EX2C |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| bảo hành | miễn phí một năm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu trắng |
| Con quay | trục chính KAVO |
| Sức mạnh | 220V |
| độ dày pcb | 0,5-3,5mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Sao mai |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
|---|---|
| Trọng lượng | 600KGS |
| độ dày pcb | 0,3-3,5mm |
| Con quay | Sao mai |
| cắt chính xác | 0,1mm |
| Bước sóng laser | 355nm |
|---|---|
| Định vị chính xác | ± 2μm |
| Độ chính xác lặp lại | ± 1μm |
| Tốc độ quét laser | 2500mm / giây (tối đa) |
| Quyền lực | 220v 380v |
| Kích thước(W*D*H) | 1220mm*1450mm*1420mm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550kg |
| Độ lệch chiều cao | 60~110mm |
| độ lặp lại định vị | 0,001mm |
| Khu vực làm việc trục (tối đa) | 680mm*360mm*50mm |
| Loại | Lộ trình |
|---|---|
| Con quay | KAVO |
| Trọng lượng máy | 600KGS |
| kích thước PCB | 450*350mm |
| Tốc độ trục chính | 60000RPM |